MGBLX1 | Module Quang Cisco 1G SFP, Single Mode, 10km, 1310nm, LC Duplex

Liên hệ

  • Part Number: MGBLX1
  • Mô tả: Module Quang Cisco 1G SFP, Single Mode, 10km, 1310nm, LC Duplex
  • Giá Price List: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Hotline: 0967.40.70.80 Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Hotline: 0967.40.70.80