DWDM-SFP10G-52.52 | Module Quang Cisco 10G SFP+, 80km, 1552.52nm, LC Duplex, Single Mode

Liên hệ

  • Part Number: DWDM-SFP10G-52.52
  • Mô Tả: Module Quang Cisco 10G SFP+, 80km, 1552.52nm, LC Duplex, Single Mode
  • Giá Bán: $ Liên hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: Có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 tháng
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Hotline: 0967.40.70.80 Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Hotline: 0967.40.70.80