ASR5K-0110G-SM-K9 | Line Card Router Cisco ASR 5000 XGLC 1x10GE, Single Mode SFP+

Liên hệ

  • Part Number: ASR5K-0110G-SM-K9
  • Mô Tả: Line Card Router Cisco ASR 5000 XGLC 1x10GE, Single Mode SFP+
  • Giá Price List: $  Liên Hệ
  • Tình Trạng: New Fullbox 100%
  • Stock: có sẵn hàng
  • Bảo Hành: 12 Tháng.
  • CO, CQ: Có đầy đủ
  • Xuất Xứ: Chính hãng Cisco
  • Made in: Liên hệ
Hotline: 0967.40.70.80 Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi

Hotline: 0967.40.70.80